Máy phân phối nước máy thanh trà tải đáy này có thiết kế thùng nước có đáy giấu kín, giúp việc thay thùng nước dễ dàng hơn, an toàn hơn và tiết kiệm nhân công hơn mà không cần nâng xô nặng. Trọng tâm thấp đảm bảo vị trí ổn định, trong khi cấu trúc kèm theo giữ cho thùng nước chống bụi và vệ sinh. Nó hỗ trợ làm nóng nhanh, kiểm soát nhiệt độ chính xác và lượng nước ổn định, lý tưởng để pha trà, pha cà phê và uống hàng ngày. Với chức năng chống sôi khô, chống bỏng và chống rò rỉ, nó hoạt động an toàn và đáng tin cậy. Vẻ ngoài hiện đại, gọn gàng hoàn toàn phù hợp với phòng khách, văn phòng và phòng trà, mang lại trải nghiệm người dùng thuận tiện, sạch sẽ và thoải mái hơn.
| Người mẫu | AFK-8006 |
| Nhiệt độ nước | Nóng/ấm/lạnh |
| mầm nước | 2 |
| Có khóa trẻ em | Đúng |
| Cách làm mát | làm mát máy nén |
| Điện áp/tần số định mức | 220-240V 50/60Hz |
| Công suất/công suất sưởi | 1350W /8L /h 50-100oC |
| Công suất/công suất làm mát | 90W / 2.0L/giờ 5-10oC |
| Kích thước sản phẩm | 370X345X1220MM |
| Kích thước đóng gói | 382X410X890MM |
| Bưu kiện | Hộp Carton Màu Nâu 5 Lớp |
| Tải số lượng | 494 CÁI/40HQ |
Máy phân phối nước cho máy pha trà nạp đáy được trang bị hệ thống điều khiển từ xa thân thiện với người dùng được thiết kế để mang lại sự thuận tiện tối đa. Hoạt động đơn giản và trực quan của nó giúp nó phù hợp với người dùng ở mọi lứa tuổi, kể cả người già và trẻ em. Với điều khiển từ xa, người dùng có thể dễ dàng quản lý các chức năng như bật/tắt nguồn, điều chỉnh nhiệt độ, phân phối nước, sưởi ấm, bảo quản nhiệt mà không cần phải đến gần máy. Điều này cho phép vận hành dễ dàng từ các khu vực khác nhau như phòng khách, phòng ngủ hoặc phòng học. Các nút được bố trí rõ ràng và khả năng điều khiển có độ phản hồi cao đảm bảo hiệu suất chính xác, không bị trễ. Bằng cách tăng cường chức năng thông minh, tính năng này mang lại trải nghiệm sử dụng nước thoải mái, thuận tiện và thân thiện hơn cho cả môi trường gia đình và văn phòng.
Máy phân phối nước cho máy thanh trà nạp đáy có tủ lưu trữ tích hợp được thiết kế chu đáo giúp tối đa hóa không gian bên trong đồng thời tích hợp phân phối và lưu trữ nước vào một thiết bị nhỏ gọn. Với cấu trúc kín, chống bụi và chống ẩm, chiếc tủ này rất lý tưởng để lưu trữ những vật dụng cần thiết hàng ngày như cốc, hộp đựng trà, gói cà phê và bộ phận lọc. Điều này giúp giữ cho bề mặt sạch sẽ, ngăn nắp và không lộn xộn.
Thiết kế tối giản và thanh lịch của nó hoàn toàn phù hợp với hình thức tổng thể của máy mà không chiếm thêm không gian, khiến nó trở nên hoàn hảo cho những ngôi nhà và văn phòng hiện đại. Tủ mở và đóng êm ái để dễ dàng lấy vào, cải thiện cách sắp xếp trong khi vẫn duy trì khu vực uống nước gọn gàng và hấp dẫn về mặt thị giác.
Máy phân phối nước máy pha trà có tải phía dưới được trang bị bảng điều khiển cảm ứng độ phân giải cao mang lại cả độ nhạy và độ rõ nét. Giao diện đơn giản và trực quan, cho phép người dùng vận hành các chức năng như nguồn điện, điều khiển nhiệt độ, phân phối nước, sưởi ấm và bảo quản nhiệt chỉ bằng một cú chạm nhẹ. So với các nút cơ học truyền thống, bảng điều khiển cảm ứng mang lại phản hồi nhanh hơn và thao tác mượt mà hơn. Nó cũng không thấm nước và chống vết bẩn, giúp bạn dễ dàng làm sạch bằng cách lau đơn giản. Được thiết kế để bổ sung cho vẻ ngoài hiện đại của máy, bảng điều khiển kết hợp tính thẩm mỹ với chức năng. Trải nghiệm cảm ứng mượt mà và nhạy bén giúp người dùng ở mọi lứa tuổi dễ dàng sử dụng, đồng thời nâng cao độ chính xác, tiện lợi và cảm giác về công nghệ tiên tiến.
Máy phân phối nước cho máy pha trà có tải phía dưới có ấm đun nước được thiết kế với hệ thống châm nước ở đáy tiện lợi và cửa xả nước ẩn, đảm bảo trải nghiệm sạch sẽ và vệ sinh hơn. Được trang bị chức năng chống tràn, ấm đun nước kiểm soát mực nước một cách thông minh trong quá trình đổ đầy nước để tránh tràn. Trong quá trình vận hành, đèn báo màu xanh tự động sáng khi sưởi, hiển thị rõ ràng trạng thái làm việc và tăng thêm nét công nghệ hiện đại. Vạch mực nước tối đa có thể nhìn thấy được cho phép người dùng theo dõi dung tích nước một cách dễ dàng và giúp tránh hiện tượng cháy khô. Kết hợp sự an toàn, thiết thực và thiết kế thời trang, ấm đun nước này nâng cao cả khả năng sử dụng lẫn vẻ đẹp thẩm mỹ, giúp việc đun nước hàng ngày trở nên an toàn và hiệu quả hơn.