| Người mẫu | AFK-1707 |
| Lọc | PP+CTO+UDF+RO+T33 |
| Nhiệt độ nước | Nóng/ấm/lạnh |
| mầm nước | 3 |
| Có khóa trẻ em | Đúng |
| Cách làm mát | làm mát máy nén |
| Điện áp/tần số định mức | 220-240V 50/60Hz |
| Công suất/công suất sưởi | 550W /5L /h 85-95oC |
| Công suất/công suất làm mát | 90W / 2.0L/giờ 5-10oC |
| Kích thước sản phẩm | 310X315X960MM |
| Kích thước đóng gói | 355X355X980MM |
| Bưu kiện | Hộp Carton Màu Nâu 5 Lớp |
| Tải số lượng | 640 CÁI/40HQ |
Máy phân phối nước RO làm mát máy nén này được thiết kế để mang lại khả năng sử dụng vượt trội và giá trị ứng dụng linh hoạt cho mục đích thương mại và công cộng. Được thiết kế để hoạt động ổn định lâu dài, nó phù hợp hoàn toàn với các nhà hàng, trường học, văn phòng công ty, bệnh viện và các khu vực công cộng có lưu lượng giao thông cao khác, hoàn toàn thích ứng với nhu cầu cấp nước thương mại đa dạng và sinh hoạt hàng ngày.
Được trang bị hệ thống lọc RO công suất cao 75 gallon, Máy lọc nước RO làm mát máy nén có thể liên tục cung cấp đủ nước tinh khiết sạch theo yêu cầu. Nó duy trì sản lượng nước ổn định và hiệu suất vận hành hiệu quả ngay cả khi sử dụng cường độ cao với tần suất cao, giải quyết hiệu quả nhu cầu nước lớn ở các không gian công cộng đông đúc.
Máy lọc nước RO Compressor Cooling có thiết kế vòi nhấn nút thân thiện với người dùng, hỗ trợ thao tác bằng một tay thuận tiện. Người dùng có thể nhanh chóng có được nước uống trực tiếp hợp vệ sinh chỉ bằng một cú nhấn đơn giản, giúp đơn giản hóa đáng kể các bước lấy nước và tránh những tiếp xúc không cần thiết để đảm bảo an toàn khi uống.
Tự hào với cấu trúc tích hợp nhỏ gọn và hợp lý, Máy lọc nước RO làm mát máy nén này yêu cầu điều kiện lắp đặt thấp và bảo trì hàng ngày dễ dàng. Cách bố trí tiết kiệm không gian và kết cấu bền bỉ khiến nó trở nên lý tưởng cho môi trường văn phòng bận rộn, khu vực dịch vụ ăn uống và cơ sở dịch vụ công cộng.
Với thiết kế vận hành nhân bản, Máy lọc nước RO làm mát máy nén cho phép tiếp cận nguồn nước tiết kiệm nhân công chỉ bằng một cú nhấn nhẹ. Được hỗ trợ bởi cấu hình an toàn đáng tin cậy và hiệu suất ổn định nhất quán, nó thích ứng hoàn hảo với các tình huống sử dụng thường xuyên hàng ngày. Thiết bị này cung cấp cho các doanh nghiệp và tổ chức công các giải pháp nước uống trực tiếp lâu dài, tiết kiệm chi phí, an toàn và hiệu quả, đáp ứng nhu cầu lọc và làm mát nước tiêu chuẩn hóa trong nhiều ngành công nghiệp.