| Người mẫu | AFK-118 |
| Lọc | PP+CTO+RO+T33 |
| Nhiệt độ nước | Nóng/lạnh |
| mầm nước | 2 |
| Có khóa trẻ em | Đúng |
| Cách làm mát | Làm mát máy nén |
| Điện áp/tần số định mức | 220-240V 50/60Hz |
| Công suất/công suất sưởi | 800W / 15L/H ≥90oC |
| Công suất/công suất làm mát | 90W / 2.0L/h<10 oC |
| Kích thước sản phẩm | 420*295*520MM |
| Kích thước đóng gói | 510*360*580MM |
| Bưu kiện | Hộp Carton Màu Nâu 5 Lớp |
| Chất liệu thân máy | Thép mạ kẽm + Thép không gỉ |
| Loại hiển thị | Màn hình kỹ thuật số LED |
| Dòng nước tinh khiết | 100GPD |
Máy lọc nước thương mại để bàn 800W sử dụng công nghệ thẩm thấu ngược RO hàng đầu trong ngành làm công nghệ lọc cốt lõi, kết hợp với hệ thống lọc tiền xử lý nhiều giai đoạn. Giải pháp lọc tích hợp này có thể loại bỏ hiệu quả toàn bộ các tạp chất trong nước, bao gồm kim loại nặng, vi khuẩn gây bệnh, mùi khó chịu, muối hòa tan và các chất gây ô nhiễm lơ lửng khác. Với tỷ lệ loại bỏ giá trị TDS là 95%-99%, nó cung cấp nước sản xuất luôn tinh khiết và an toàn, đáp ứng đầy đủ các tiêu chuẩn nước uống trực tiếp, bảo vệ chất lượng nước uống ngay từ nguồn.
Quá trình lọc nước duy trì hiệu suất cao và hiệu suất ổn định trong quá trình vận hành lâu dài, với tỷ lệ nước thải được tối ưu hóa là 1:1 cho hiệu quả sử dụng nước vượt trội. Thiết kế này hoàn toàn thích ứng với nhu cầu cấp nước lưu lượng cao, lâu dài trong các kịch bản thương mại, đồng thời tuân thủ các nguyên tắc bảo tồn năng lượng và bảo vệ môi trường để giảm chi phí vận hành lâu dài cho doanh nghiệp.
Máy lọc nước thương mại để bàn 800W sử dụng công nghệ thẩm thấu ngược RO hàng đầu trong ngành làm công nghệ lọc cốt lõi, kết hợp với hệ thống lọc tiền xử lý nhiều giai đoạn. Giải pháp lọc tích hợp này có thể loại bỏ hiệu quả toàn bộ các tạp chất trong nước, bao gồm kim loại nặng, vi khuẩn gây bệnh, mùi khó chịu, muối hòa tan và các chất gây ô nhiễm lơ lửng khác. Với tỷ lệ loại bỏ giá trị TDS là 95%-99%, nó cung cấp nước sản xuất luôn tinh khiết và an toàn, đáp ứng đầy đủ các tiêu chuẩn nước uống trực tiếp, bảo vệ chất lượng nước uống ngay từ nguồn.
Quá trình lọc nước duy trì hiệu suất cao và hiệu suất ổn định trong quá trình vận hành lâu dài, với tỷ lệ nước thải được tối ưu hóa là 1:1 cho hiệu quả sử dụng nước vượt trội. Thiết kế này hoàn toàn thích ứng với nhu cầu cấp nước lưu lượng cao, lâu dài trong các kịch bản thương mại, đồng thời tuân thủ các nguyên tắc bảo tồn năng lượng và bảo vệ môi trường để giảm chi phí vận hành lâu dài cho doanh nghiệp.
Bể chứa nước được làm bằng tấm thép không gỉ 304 cấp thực phẩm, an toàn, không độc hại và chống ăn mòn, tuân thủ đầy đủ các quy định về an toàn tiếp xúc với thực phẩm và hoàn toàn phù hợp cho việc lưu trữ nước lâu dài và nhu cầu thoát nước thường xuyên trong các tình huống thương mại. Quá trình hàn lớp lót áp dụng công nghệ hàn hồ quang argon hoàn toàn tự động, tạo ra các mối hàn phẳng, chặt chẽ và không có khuyết tật, giúp loại bỏ hiệu quả các nguy cơ rò rỉ nước tiềm ẩn, kéo dài đáng kể tuổi thọ của lớp lót bên trong và giảm chi phí bảo trì tiếp theo trong vận hành thương mại.
Thân máy sử dụng vật liệu composite bằng thép mạ kẽm và thép không gỉ dày, chắc chắn, cứng cáp và đủ bền để chịu được tần suất sử dụng cao và va chạm nhẹ thường gặp trong các tình huống thương mại. Bề mặt thân máy đã trải qua quá trình xử lý trước chống gỉ chuyên nghiệp và được hoàn thiện bằng công nghệ phun ba lớp chống gỉ cấp công nghiệp, mang lại hiệu suất chống nước, chống bụi và chống ăn mòn tuyệt vời. Nó có thể thích ứng với nhiều môi trường thương mại khác nhau (như văn phòng, cửa hàng tiện lợi, tòa nhà văn phòng thương mại, v.v.) và không dễ bị rỉ sét hoặc bong tróc sau khi sử dụng lâu dài, duy trì vẻ ngoài sạch sẽ và cao cấp của thân máy trong nhiều năm.