| Người mẫu | AFK-118 |
| Lọc | PP+CTO+RO+T33 |
| Nhiệt độ nước | Nóng/lạnh |
| mầm nước | 2 |
| Có khóa trẻ em | Đúng |
| Cách làm mát | Làm mát máy nén |
| Điện áp/tần số định mức | 220-240V 50/60Hz |
| Công suất/công suất sưởi | 800W / 15L/H ≥90oC |
| Công suất/công suất làm mát | 90W / 2.0L/h<10 oC |
| Kích thước sản phẩm | 420*295*520MM |
| Kích thước đóng gói | 510*360*580MM |
| Bưu kiện | Hộp Carton Màu Nâu 5 Lớp |
| Chất liệu thân máy | Thép mạ kẽm + Thép không gỉ |
| Loại hiển thị | Màn hình kỹ thuật số LED |
| Dòng nước tinh khiết | 100GPD |
Máy lọc nước thương mại để bàn vận hành bằng cảm ứng được trang bị công nghệ lọc nước hàng đầu trong ngành, được thiết kế đặc biệt cho nhu cầu cung cấp nước tần số cao, khối lượng lớn trong các tình huống thương mại. Nó sử dụng thẩm thấu ngược RO làm công nghệ lọc cốt lõi, phù hợp với hệ thống lọc tiền xử lý nhiều giai đoạn. Giải pháp tích hợp này có thể loại bỏ hiệu quả kim loại nặng, vi khuẩn, mùi khó chịu, muối hòa tan và các tạp chất khác trong nước thô với tỷ lệ loại bỏ giá trị TDS từ 95% đến 99%. Nước tinh khiết được sản xuất đáp ứng các tiêu chuẩn nghiêm ngặt về uống trực tiếp, tinh khiết và an toàn, đồng thời đảm bảo chất lượng nước uống ngay từ nguồn. Quá trình lọc nước duy trì hiệu suất cao và hiệu suất ổn định ngay cả khi vận hành liên tục trong thời gian dài, với tỷ lệ nước thải được tối ưu hóa là 1:1 cho hiệu quả sử dụng nước vượt trội. Trong khi đáp ứng đầy đủ nhu cầu cung cấp nước dòng chảy lớn và dài hạn của các kịch bản thương mại, nó cũng tính đến việc bảo tồn năng lượng và bảo vệ môi trường, giảm chi phí vận hành dài hạn một cách hiệu quả cho người dùng thương mại.
Máy lọc nước thương mại để bàn vận hành bằng cảm ứng được thiết kế với nhiều ưu điểm về chức năng thân thiện với người dùng và tập trung vào an toàn, hoàn toàn thích ứng với các yêu cầu sử dụng phức tạp của môi trường thương mại công cộng:
• Bảng điều khiển cảm ứng lớn:Được trang bị màn hình LED độ phân giải cao, máy hiển thị rõ ràng trạng thái làm việc theo thời gian thực của máy, giúp người dùng khác nhau có thể vận hành trực quan và đơn giản tại các địa điểm thương mại.
• Phân phối nước thông minh một chạm:Người dùng có thể chọn nhiệt độ nước (nhiệt độ phòng/nóng/lạnh) và lượng nước (thể tích cố định/phân phối liên tục) trực tiếp trên màn hình cảm ứng, với khả năng kiểm soát lượng nước đầu ra chính xác. Nó cũng được thiết kế với khả năng bảo vệ chống tràn và chống rò rỉ, để tránh các mối nguy hiểm về an toàn và ô nhiễm địa điểm trong các tình huống thương mại.
• Chức năng khóa trẻ em & chống thao tác sai:Nó hỗ trợ khóa đầu ra nước nóng ở nhiệt độ cao, để ngăn ngừa hiệu quả tai nạn bỏng nước do vô tình chạm vào, cải thiện đáng kể sự an toàn khi sử dụng ở những nơi thương mại có lưu lượng hành khách cao.
Đối với thân máy và lớp lót bên trong, Máy lọc nước thương mại để bàn vận hành bằng cảm ứng sử dụng vật liệu chịu lực cao chất lượng cao và quy trình sản xuất chuyên nghiệp để đảm bảo hoạt động ổn định lâu dài trong điều kiện sử dụng thương mại tần suất cao:
• Chất liệu bình chứa nước bên trong:Bể chứa nước được làm bằng tấm thép không gỉ 304 cấp thực phẩm, an toàn, không độc hại và chống ăn mòn, thích ứng hoàn hảo với việc lưu trữ nước lâu dài và nhu cầu cấp nước thường xuyên trong các tình huống thương mại. Quá trình hàn lớp lót bên trong áp dụng công nghệ hàn hồ quang argon hoàn toàn tự động, tạo ra các mối hàn phẳng, nhỏ gọn và không có khuyết tật, loại bỏ hiệu quả nguy cơ rò rỉ nước, kéo dài đáng kể tuổi thọ của lớp lót bên trong và giảm chi phí bảo trì sau này cho người dùng thương mại.
• Chất liệu vỏ thân:Thân chính sử dụng vật liệu composite dày của thép mạ kẽm và thép không gỉ, chắc chắn, cứng cáp và bền bỉ, có thể chịu được tần suất sử dụng hàng ngày cao và va chạm nhẹ thường gặp trong các tình huống thương mại. Bề mặt thân máy đã được xử lý chống gỉ chuyên nghiệp bằng công nghệ phun ba lớp, có tính năng chống thấm nước, chống bụi và chống ăn mòn tuyệt vời. Nó có thể thích ứng với nhiều môi trường thương mại khác nhau như văn phòng, cửa hàng tiện lợi, tòa nhà văn phòng, v.v. và sẽ không dễ bị rỉ sét hoặc bong tróc sau khi sử dụng lâu dài, duy trì vẻ ngoài sạch đẹp của máy.