| Người mẫu | AFK-1817 |
| Nhiệt độ nước | Nóng/ấm/lạnh |
| mầm nước | 3 |
| Có khóa trẻ em | Đúng |
| Cách làm mát | làm mát máy nén |
| Điện áp/tần số định mức | 220-240V 50/60Hz |
| Công suất/công suất sưởi | 550W /5L /h 85-95oC |
| Công suất/công suất làm mát | 90W / 2.0L/giờ 5-10oC |
| Kích thước sản phẩm | 310X315X960MM |
| Kích thước đóng gói | 355X355X980MM |
| Bưu kiện | Hộp Carton Màu Nâu 5 Lớp |
| Tải số lượng | 640 CÁI/40HQ |
Máy phân phối nước Top Load bằng kính màn hình lớn tích hợp tính thẩm mỹ bằng kính cao cấp, cấu trúc kim loại gia cố, khả năng tương thích xô nước trên cùng phổ biến và cấu hình cửa xả nước an toàn toàn quy trình. Nó thích ứng với nguồn cung cấp nước cố định đa cảnh tại nhà, căn hộ, văn phòng và quầy lễ tân, với thao tác thân máy đơn giản, độ ổn định tổng thể mạnh mẽ và tuổi thọ lâu dài. Tất cả các phụ kiện tiếp xúc với nước đều đáp ứng các tiêu chuẩn an toàn cấp thực phẩm, với khả năng kiểm soát nhiệt độ nhiều lớp, chống cháy khô, giải quyết hiệu quả lượng nước ổn định hàng ngày, pha nước nóng và nước lạnh cho nhu cầu uống hàng ngày, an toàn, tiết kiệm nhân công và dễ bảo trì.
• Sử dụng tấm kính cường lực cường lực cao với lớp phủ chống mài mòn, chống trầy xước và chống bám vân tay chuyên nghiệp, dễ dàng lau chùi, không để lại vết bẩn cứng đầu sau thời gian dài sử dụng.
• Có kết cấu cao cấp trong suốt, cân bằng giữa giá trị trang trí và tính thực tế, phù hợp hoàn hảo với nhiều phong cách trang trí nhà và văn phòng khác nhau.
• Giao diện màn hình lớn với logic vận hành một chạm trực quan, dễ dàng làm chủ cho cả người già và trẻ em, giúp đơn giản hóa đáng kể thao tác lấy nước uống hàng ngày.
• Hoàn toàn tương thích với hầu hết các thông số kỹ thuật nước đóng chai phổ biến trên thị trường, bao gồm thùng nhỏ gia dụng thông thường 5L/10L và thùng lớn thương mại 18,9L tiêu chuẩn, không cần bộ chuyển đổi bổ sung để phù hợp hoàn hảo.
• Đáp ứng linh hoạt nhu cầu nước uống cho nhiều tình huống như phòng khách gia đình, văn phòng riêng, phòng hội nghị và khu vực tiếp tân công cộng.
• Thiết kế gầu gắn trên phù hợp với nguyên tắc công thái học, tránh hoàn toàn việc phải cúi xuống để thay nước, giúp việc thay thùng hàng ngày tiết kiệm nhân công và thuận tiện hơn cho người dùng ở mọi lứa tuổi.
• Được trang bị các tấm bên kim loại dày được xử lý bề mặt chống ẩm và chống ăn mòn chuyên nghiệp, độ chắc chắn và độ bền tuyệt vời, thích ứng với môi trường sử dụng ẩm ướt và phức tạp.
• Cải thiện đáng kể khả năng chịu tải tổng thể và độ ổn định chống lật của thân máy, đảm bảo sử dụng an toàn ngay cả khi nạp đầy thùng nước dung tích lớn.
• Thêm kết cấu êm dịu và cao cấp cho toàn bộ máy đồng thời tăng cường hiệu suất kết cấu, kéo dài tuổi thọ của sản phẩm đồng thời mang lại trải nghiệm hình ảnh cao cấp hơn.
• Bình nước nóng bằng thép không gỉ 304 tích hợp dành cho thực phẩm, đạt tiêu chuẩn quốc tế về an toàn vật liệu tiếp xúc với thực phẩm (FDA & LFGB), không độc hại, chịu nhiệt độ cao và chống ăn mòn.
• Quá trình hàn liền mạch của bể bên trong giúp tránh sự sinh sản của vi khuẩn một cách hiệu quả, khóa vị tinh khiết của nước uống, loại bỏ ô nhiễm nước thứ cấp, đảm bảo uống an toàn và yên tâm cho người dùng.
• Hệ thống bảo vệ kiểm soát nhiệt độ kép chuyên nghiệp, giám sát chính xác nhiệt độ nước và mực nước theo thời gian thực, ngăn ngừa hiệu quả nguy cơ cháy khô, tự động cắt điện khi thiếu nước hoặc nhiệt độ nước bất thường, tránh hư hỏng máy và tai nạn an toàn.
• Tích hợp hệ thống kiểm soát nhiệt độ có độ chính xác cao, cung cấp nước nóng lạnh ổn định theo nhu cầu người dùng, đáp ứng nhu cầu đa dạng như uống hàng ngày, pha trà, pha cà phê và pha chế đồ uống lạnh.
• Thiết kế đường dẫn nước được tối ưu hóa đảm bảo lượng nước đầu ra ổn định và êm ái, không bị bắn tung tóe hay xả ngắt quãng, mang lại trải nghiệm uống thoải mái và dễ chịu mỗi lần uống.