| Người mẫu | AFK-1707 |
| Nhiệt độ nước | Nóng/ấm/lạnh |
| mầm nước | 3 |
| Có khóa trẻ em | Đúng |
| Cách làm mát | làm mát máy nén |
| Điện áp/tần số định mức | 220-240V 50/60Hz |
| Công suất/công suất sưởi | 550W /5L /h 85-95oC |
| Công suất/công suất làm mát | 90W / 2.0L/giờ 5-10oC |
| Kích thước sản phẩm | 310X315X960MM |
| Kích thước đóng gói | 355X355X980MM |
| Bưu kiện | Hộp Carton Màu Nâu 5 Lớp |
| Tải số lượng | 640 CÁI/40HQ |
• Bảo vệ chống khô kép:Đảm bảo hoạt động an toàn và đáng tin cậy bằng cách ngăn ngừa quá nhiệt hoặc cháy khô.
• Tủ lưu trữ tích hợp:Cung cấp không gian thuận tiện để đựng thùng nước, cốc hoặc các phụ kiện nhỏ.
• Thiết kế tải hàng đầu:Tương thích với nhiều kích cỡ chai khác nhau để dễ dàng thay thế và bảo trì.
Máy phân phối nước cửa trên có tủ kết hợp chức năng thực tế với việc bảo quản thuận tiện. Thiết kế nạp hàng đầu của nó giúp đơn giản hóa việc thay thế chai nước, tiết kiệm công sức và thời gian. Với khả năng chuyển đổi nhiệt độ kép nóng và lạnh, nó nhanh chóng cung cấp nước ấm hoặc lạnh mà không cần đun sôi hoặc chờ đợi lâu. Tủ lưu trữ tích hợp nâng cao khả năng sử dụng bằng cách cung cấp thêm không gian cho các phụ kiện hoặc thùng nước. Cửa xả nước dạng ép dễ vận hành và tiết kiệm nhân công, đồng thời bảo vệ chống cháy khô đảm bảo an toàn khi sử dụng hàng ngày. Nhỏ gọn và dễ làm sạch, bộ phân phối này đáp ứng hiệu quả nhu cầu của môi trường gia đình và văn phòng.
Máy lọc nước Top Load có tủ nổi bật nhờ độ bền, sự tiện lợi và thiết kế lấy người dùng làm trọng tâm:
Được chế tạo từ nhựa ABS chất lượng cao với các mặt bên bằng kim loại gia cố, bộ phân phối có khả năng chống va đập, chống mài mòn và được thiết kế để sử dụng lâu dài hàng ngày.
Thiết kế đẩy cốc cải tiến cho phép người dùng lấy nước dễ dàng—chỉ cần đẩy cốc vào ổ cắm để lấy nước mà không cần chạm vào nút.
Được trang bị hệ thống làm lạnh tiên tiến, máy pha chế nhanh chóng làm lạnh nước đến nhiệt độ uống tối ưu, cung cấp nước lạnh tự do và đáp ứng nhu cầu đồ uống lạnh trong thời tiết nóng.
Khóa trẻ em ngăn chặn việc vô tình tiếp cận ổ cắm nước nóng, bảo vệ trẻ em khỏi bị bỏng và đảm bảo an toàn toàn diện cho gia đình.
Những ưu điểm cốt lõi này—độ bền, sự tiện lợi, thoải mái và an toàn—làm cho Máy phân phối nước có tủ Top Load trở thành sự lựa chọn đáng tin cậy cho gia đình, văn phòng và nhiều cơ sở khác.